Lớp B3 THPT Xuân Lộc
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của lớp B3, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn: Nội quy

Công thức bánh tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Công thức bánh tình yêu

Bài gửi by Tommy on 23/6/2009, 6:02 pm

Hãy cho tình yêu vào một chiếc khuôn thời gian. Rất nhiều sự thủy chung, rất nhiều nụ cười đã được đun trong nồi kỷ niệm cho đến khi nóng chảy. Vài muỗng thành thật, một gói tha thứ, một ít xa cách để làm đậm đà thêm nhân bánh. Bạn trộn thật đều tay hỗn hợp trên, bỏ thêm vài giọt lãng mạn rồi đưa bánh vào lò nướng. Trong lúc nướng hãy luôn chăm sóc nó cẩn thận, đừng mãi vì công việc và những điều gì khác mà bỏ lơ chiếc bánh. Nó sẽ cháy đen và bạn chỉ có thể ăn được toàn vị đắng mà thôi. Khi bánh đã chín vàng, hãy mang nó ra khỏi lò nướng và phết trên mặt bánh một lớp mứt niềm tin, hãy làm cho niềm tin phủ đều lên bánh. Bánh này chỉ dành cho hai người ăn mà thôi, không thể chia sẻ cho người thứ ba vì chiếc bánh sẽ không còn trọn vẹn nữa và thực tế cho thấy rằng có người nghiền món này đến độ đầu bạc răng long vẫn còn ăn, có người chỉ một đôi lần là phải dẹp lò, đổ bột. Vì vậy các bạn hãy biết thêm gia vị thích hợp cho tình yêu của mình và hãy dùng vài miếng bánh tình yêu mỗi ngày để cảm nhận thêm vị ngọt ngào của cuộc sống.

--๑۩۞۩๑(¯ °»¶-¶ội ♥ Quý ♥ ╫ộ€»¤¯)๑۩۞۩๑"
ॡึ::::....¶-¶઼© छϊệŋ O†ą¶«µ....::::ॡึ
¤____†™(¯°•»---þø熀¶v¶ 磵b---«•°¯)™†____¤

NGHỈ NGƠI RỒI!

Tommy
Trung úy
Trung úy

Châm ngôn sống : "Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó!"

Xem lý lịch thành viên http://love.easyvn.com/maithanhthien

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang