Lớp B3 THPT Xuân Lộc
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của lớp B3, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn: Nội quy

3 liều thuốc hiệu nghiệm cho teen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

3 liều thuốc hiệu nghiệm cho teen

Bài gửi by quynho on 21/7/2009, 8:52 pm

3 liều thuốc hiệu nghiệm cho teen Toe toe
Ặc ặc Ặc ặc Ặc ặc Ặc ặc

Kaka Mình đang sở hữu những liều thuốc cực kì hiệu nghiệm. Chúng có tác dụng cực đỉnh với bạn nào biết sử dụng hợp lí. Tiết lộ với các bạn nè!
Trong năm học vừa qua, vì những bỡ ngỡ khi bước vào trường chuyên cũng như khó khăn và gánh nặng phải vượt qua khi học lớp 10, mình có nhiều lần chán nản và chẳng muốn học tiếp. Có lúc làm bài hòai không ra, mình cũng muốn dừng và đi chơi. Nhưng bài tập thì nhiều ơi là nhiều nên mình đành...cặm cụi làm tiếp. Nhưng mỗi lần đã chán nản thì than ôi, công việc cứ như dậm chân tại chỗ vậy. Khóc

Tuy nhiên, bật mí với các bạn là năm học vừa qua, mình đã hoàn thành với một kết quả cực đỉnh đấy.

Vì sao ư? Bối rối Vì mình đang sở hữu một liều thuốc lên dây cót tinh thần cực kì hiệu nghiệm. Mình sẽ tiết lộ cho các bạn, nhưng nó chỉ có tác dụng với một số bạn nào biết sử dụng hợp lí và đặc biệt chống chỉ định với những bạn quá...lười.

Trước tiên nhé, ta sẽ bắt đầu với liều thuốc đơn giản nhất . Bạn sẽ lấy lại được tinh thần ngay tắp lự. Ngầu chưa

Bước 1: Bước ra kệ đĩa nhạc

Bước 2: Mở đầu máy

Bước 3: Mở bài nhạc mà mình ưa thích nhất

Bước 4: Nào, vặn thật to nhạc lên (nhưng chú ý coi chừng trúng giờ hoàng đạo của hàng xóm thì gay to...) và nhắm mắt lại thưởng thức. Nên nhớ là phải nhắm mắt lại và thả mình vào bản nhạc.

Liều thuốc này càng có công hiệu vào ban đêm, và khi sử dụng, bạn tắt hết đèn đi càng tốt. Vỗ tay

Suy nghĩ Nếu như hiệu quả không cao (với một số bạn mắc bệnh tương đối nặng) thì xin mời bạn thử dùng liều thuốc thứ 2. Liều này cần không gian thoáng đãng và một chút gì đó để...nhâm nhi kèm theo.

Bước 1: Lấy một ly nước và món đồ ăn khoái khẩu của bạn ra.

Bước 2: Nếu có, hãy cầm theo một cái ống nhòm

Bước 3: Leo lên sân thượng nhà bạn.

Bước 4: Trải một tấm chiếu ở nơi thoáng đãng, tắt hết đèn đi.

Bước 5: E hèm, nhấp một ít đồ ăn và thủng thỉnh nhấc ống nhòm hướng lên bầu trời để...tìm sao.

Xin chú ý, liều thuốc này đặc biệt hiệu nghiệm nếu sử dụng kèm gió mát và đồ ăn, nhưng chống chỉ định với những đêm...không sao. Tất nhiên, thuốc càng mạnh thì tác dụng phụ càng lớn. Đó là: COI CHỪNG NGỦ GẬT.

Sau khi đã có một khoảng thời gian thả mình cùng trời đất, ngồi vào bàn học lại, bạn sẽ có cảm giác khoan khoái và dễ vô bài hơn.

Nhưng có lẽ, không phải ai trong chúng ta cũng có một khoảng không gian để nằm ngắm sao. Nếu không có, bạn có thể tắt hết đèn trong phòng và ngắm qua... cửa sổ vậy. Bác Hồ của chúng ta cũng đã từng có lần "ngắm sao ngoài cửa sổ" và cảm thấy thanh thản đấy thôi! Toe toe

Nếu hôm ấy không trăng thì bạn đành phải sử dụng liều thuốc cuối cùng Không chịu nổi . Cực kì đơn giản và cực kì... hiệu nghiệm. Liều thuốc này mình đã từng sử dụng nhiều lần và đã thành công và không hề có tác dụng phụ. Nó giúp bạn thoải mái hơn, vui vẻ hứng thú học tập hơn, sạch sẽ thoáng mát hơn... và nhiều cái hơn nữa. Có lẽ bạn đang thắc mắc là tại sao lại sạch sẽ thoáng mát hơn? Xin đọc hồi sau sẽ rõ...

Bước 1: Lấy một ly sữa ca cao và bỏ vào ngăn đá ngay lập tức

Bước 2: Lấy một cái khăn

Bước 3: L:ấy một bộ quần áo.

Bước 4: Còn chờ gì nữa, lao xuống phòng tắm và ngâm mình trong làn nước mát rượi. Nếu có điều kiện, hãy để nước nóng bốc hơi lên và thưởng thức (như kiểu tắm hơi í mà). Ngâm trong bọt xà phòng và tưởng tượng đang trầm mình nơi dòng sông...Nin.

Bước 5: Nào, bước ra khỏi phòng tắm và nhâm nhi ngay li ca cao đang để trong ngăn đá. Hura...cảm giác đó mới Yomost làm sao!

Chống chỉ định: Ngâm mình quá lâu (kẻo bệnh)

Trên đây là một số liều thuốc mình hay sử dụng. Nó đã giúp mình lên dây cót để học tập. Cực kì công hiệu. Những liều thuốc này chỉ tốn của bạn ít thời gian thôi những sẽ lên tinh thần cho bạn.

Lê Trần Huyền Trân (Học sinh lớp 10 Toán trường THPT chuyên Lê Quý Đôn Khánh Hòa)

quynho
Binh nhì
Binh nhì

Châm ngôn sống : when you believe,your dream will become truth

Xem lý lịch thành viên

Re: 3 liều thuốc hiệu nghiệm cho teen

Bài gửi by Tommy on 23/7/2009, 6:30 am

Liều thuốc có vẻ như khá hiệu nghiệm đấy! Mình sẽ áp dụng cái ni cho zuj nà! Mà bài thuốc này có tác dụng phụ không vậy?!?![b]

--๑۩۞۩๑(¯ °»¶-¶ội ♥ Quý ♥ ╫ộ€»¤¯)๑۩۞۩๑"
ॡึ::::....¶-¶઼© छϊệŋ O†ą¶«µ....::::ॡึ
¤____†™(¯°•»---þø熀¶v¶ 磵b---«•°¯)™†____¤

NGHỈ NGƠI RỒI!

Tommy
Trung úy
Trung úy

Châm ngôn sống : "Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó!"

Xem lý lịch thành viên http://love.easyvn.com/maithanhthien

Bài gửi by [Sion] on 25/7/2009, 9:53 am

uhm, hay ghê, nhưng mà mình hok thấy hiệu nghiệm gì với mình hết Kaka , mình mà chán là mình nằm đọc sách 1 hồi rồi ngủ luôn Cười nhăn răng sáng hôm sau tỉnh dậy là hết chán liền Kaka Kaka Kaka

Khách viếng thăm thấy bài hay thì thank giùm nha
TRUE FRIENDS are HARD to FIND, HARDER to LEAVE and IMPOSSIBLE to FORGET

[Sion]
Thượng sỹ
Thượng sỹ

Châm ngôn sống : Tạm thời sống không có châm ngôn ^^!

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 7:10 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics